Zafafan samfur

- Masu Bayar da Ingantattun Marufi na Kayan shafawa

KYAUTA

Eco - Abokin Hulɗa mai kyau 11mm mai fesa hazo


GABATARWA

An tsara tsarin famfo don samar da sarrafa ƙamshi, ta yadda masu amfani za su iya fesa adadin turaren da ya dace ba tare da ɓata ko ƙamshi mai ƙarfi ba.

- Masu Bayar da Ingantattun Marufi na Kayan shafawa

KYAUTA

PP PRFUME PEAN


GABATARWA

Maganganun marufi da sumul da aka tsara musamman don turare. Wannan kwandon mai salo na alkalami yana ba da dacewa, ɗaukar hoto, da ƙayatarwa, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi ga masu sha'awar turare a kan tafiya.

0/0

KYAUTA KYAUTA

Fitattun Kayayyakin

KAMFANI

Game da Hanson Packaging

2007


An Samu A

50


Hada Injin

1000


Fitowar yau da kullun

200


Hidimar Abokin Ciniki

Yuyao Hanson Packaging Co., Ltd.

An kafa Hanson Packaging a cikin 2007 kuma koyaushe ya kasance ƙwararre a cikin famfon feshi, famfo turare, atomizer da ƙaramin faɗakarwa. Muna cikin Ningbo Zhejiang, tare da isar da sufuri mai dacewa.Muna sadaukar da kai don kula da ingancin inganci da kyakkyawan sabis na abokin ciniki. Ana yin ƙaƙƙarfan kulawar inganci a cikin kowace hanya daga samo kayan aiki, sarrafawa da gwaji zuwa tattarawa. Ana gane samfuranmu kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya ci gaba da saduwa don haɓaka buƙatun tattalin arziki da zamantakewa. Bayan haka, muna ƙoƙarin haɓaka sabbin samfura don biyan buƙatu daban-daban. Mun san da kyau abin da zai iya yi don taimakawa abokan cinikinmu ƙirƙirar sabbin layin samfura.

Mun mallaki ci-gaba da ƙwararrun fasaha da kayan aiki, A halin yanzu muna mallakar sama da nau'ikan nau'ikan motoci daban-daban 45 - na'urori masu haɗawa da suka haɗa da injin gwaji, Manna - injin fesa da sauransu. 95% na kayan da aka shirya ana kammala su ta hanyar injin. Abubuwan yau da kullun shine kusan 400,000 - 500,000Pcs da 98% ana fitar dasu zuwa duk duniya kamar kudu maso gabashin Asiya, Kudancin Amurka, Arewacin Amurka, Amurka ta tsakiya da Gabashin Asiya. Ana kuma maraba da oda O E M da ODM.

AIKI DA NI

Ayyukanmu

Misalin Al'ada

Za mu iya samar da kowane zane na ku

Kayayyakin inganci

Muna da tsarin kula da ingancin inganci .Kyakkyawan suna a kasuwa.

Gaggauta & Bayarwa Mai Rahusa

Muna da babban rangwame daga mai turawa (Dogon Kwangila).

Dorewa ba a gyarawa ba, shinecikakken musamman
Ita dai kwalbar da ake amfani da ita wajen hada kayan kwalliyar kwalliya ana kiranta kwalbar ruwan shafa. Emulsion marufi a halin yanzu yana da fasali da yawa. Na farko yana da girma Na biyu shine gabaɗaya tare da shugaban famfo, saboda ƙayyadaddun samfuran emulsion, kwalban emulsion za ta sami shugaban famfo. Na uku yana da ɗorewa, mai sauƙin amfani, sauƙin amfani kuma yana da mahimmanci.
Na'urar atomizer na kwaskwarima ƙaƙƙarfan na'ura ce mai kyau da aka ƙera don haɓaka dacewa da ɗaukar aikace-aikacen ƙamshi. Ya zama dole-saboda kayan haɗi ga waɗanda suke jin daɗin fasahar turare da sha'awar taɓawa a cikin al'amuransu na yau da kullun. Atomizer yawanci ana yin sa ne da kayan inganci kamar gilashi, ƙarfe, ko robobi mai ɗorewa, yana tabbatar da dorewa da dawwama. Karamin girmansa yana sa ya zama cikakke don tafiya ko a - tafi amfani, yana bawa mutane damar ɗaukar ƙamshin da suka fi so tare da su a duk inda suke.
Maimaituwa 100%, kwantenan eco abokantaka don samfuran kyawawa sun fi sauƙin sakewa da sake amfani da su fiye da fakitin kayan aiki da yawa, ba a buƙatar ƙarin tsari na tarwatsawa, kuma samfuran marufi masu kyau na eco yana da tsawon rayuwa.
Kwallan kwalliyar kwalliyar kwalliyar kwalliya tana da matsayi mai mahimmanci a fagen aikace-aikacen masana'antar shirya kayan kwalliya, wanda zai iya canzawa cikin sauƙi da amfani da ruwa a cikin kwalbar, kuma yana sanya kwalaben dropper musamman ana amfani da su sosai a fagen shirya kayan kwalliya.
Idan kuna da wata tambaya ko buƙatar taimako don Allah a kira : +86-13586776465

Bar Saƙonku

TOP
privacy settings Saitunan sirri
Sarrafa Izinin Kuki
Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
✔ Karba
✔ Karba
Ƙi kuma ku rufe
X